ช่วยผมเขียนฟังก์ชั้นสลับค่าหน่อยนะครับ ผมรีบทำไม่ทันแล้ว

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

birdzanarak
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยผมเขียนฟังก์ชั้นสลับค่าหน่อยนะครับ ผมรีบทำไม่ทันแล้ว

Post by birdzanarak »

เขียนฟังก์ชั่นเพื่อทำหน้าที่สลับค่าข้อมูลให้กับตัวแปร 2 ตัวที่ถูกส่งผ่านเป็นพารามิเตอร์ของฟังก์ชั่น

ช่วยๆหน่อยนะ ส่งพุ้งนี้แล้วไม่ทัน ขอบคุณครับ

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”