รบกวนช่วย สอนวิธี Hook โปรแกรม ให้รันไฟล์ Dll ทีครับ T_T

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

marziips

รบกวนช่วย สอนวิธี Hook โปรแกรม ให้รันไฟล์ Dll ทีครับ T_T

Post by marziips » 21/01/2013 8:36 pm

คือผมอยากจะ hook แอดไฟล์ antihack เข้าโปรแกรม อ่ะครับ

ให้คลิกเข้าแล้ว ไฟล์ antihack.dll รันด้วยอะครับ

ยังไงแอดเมล์ผมมาทีนะครับ ขอบคุณครับ

admin@jeed.in.th

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”