ผมจะใช้ Speech Recognition ในการควบคุมมอเตอร์ ขอ โค๊ด หรือ แนะนำวิธีการด้วยครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

โต๋เทพ

ผมจะใช้ Speech Recognition ในการควบคุมมอเตอร์ ขอ โค๊ด หรือ แนะนำวิธีการด้วยครับ

Post by โต๋เทพ » 19/03/2015 2:48 pm

ผมจะใช้ Speech Recognition ในการควบคุมมอเตอร์ ขอ โค๊ด หรือ แนะนำวิธีการด้วยครับ....ไม่รู้ว่าจะเริ่มจากตรงไหน...อยากได้ โค๊ด หรือการวิธีการ สั่งงานด้วยเสียง เพื่อควบคุมมอเตอร์ ให้ทำงาน หรือ หยุด ทำงานครับ..หรือ ใช้เสียงสั่งงานออกทาง GPIO ก้ได้ครับ Python

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”