การตัดต่อ VIdeo python ใช้ module ตัวไหนกันมั้งคับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
nuattawoot
PHP VIP Members

การตัดต่อ VIdeo python ใช้ module ตัวไหนกันมั้งคับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nuattawoot »

การตัดต่อ VIdeo python ใช้ module ตัวไหนกันมั้งคับ ผมยังไม่เข้าใจหลักกันทำงานและ module ไม่รู้ว่าเอาไฟล์ มาต่อไฟล์เลย หรือ เอาเฟรมมาต่อกัน แล้ว module ใช้ตัวไหน ผมลองหาๆดูบางตัวก็ใช้ ติดตั้ง module video แต่ก็ใช้ไม่ได้ เนื่องจากใช้กลับ raspberry
First Bug Love you
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
nuattawoot

Re: การตัดต่อ VIdeo python ใช้ module ตัวไหนกันมั้งคับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nuattawoot »

moviepy เป็นการตัดต่อ Video แล้วก็ แต่ง Video ทำvideo 2 จอ ใส่ logo แต่ effect ครับ
http://zulko.github.io/moviepy/examples ... tters.html
First Bug Love you
รูปภาพ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด