ผมอยากทราบวิธีดึงข้อมูลจาก google ครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Masokiism
PHP Newbie
PHP Newbie

ผมอยากทราบวิธีดึงข้อมูลจาก google ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Masokiism »

ตอนนี้ผมกำลังหาข้อมูลเพื่อทำโปรเจคครับ เป็นโปรเจคย่อยๆ ของ ปี 3 วิชา OS ช่วยทีนะครับ

รายละเอียด >>> เป็นการใช้ ASP.net โดยใช้ภาษา C# ที่ผมมีความรู้อยู่เท่าห่างอึ่ง เขียนโปรแกรม Search
ที่ตอนแรกจะให้เป็นการค้นหาข้อมูลภายในเครื่อง แต่อาจารย์ให้ค้นหาโดยดึงข้อมูลจากเว็ป Google แทน
ผมกะว่าจะทำเป็น Windows Application ครับ ใช้ Visual Studio 2008 และจะใช้ JAVA ได้ด้วย
อยากทราบรายละเอียด วิธีการ หรือ Code แนวทางครับ เพราะผมไม่เก่งด้าน Coding เอาซะเลย

ขอบคุณครับ
Akiiira
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ผมอยากทราบวิธีดึงข้อมูลจาก google ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Akiiira »

ไม่รู้ถูก ป่าวนะ นายลองเข้วเว็บที่มี กูเกิลเซิร์ท

แล้วเข้าไปเอาโค้ดทางเว็บ หรือ source code ได้เลย
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด