รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Chisnucha Nindungdee
PHP Newbie
PHP Newbie

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

Post by Chisnucha Nindungdee » 14/07/2019 10:26 pm

สอบถามหน่อยครับคือผมมีฐานข้อมูลใน Excel ที่ผมสร้างขึ้นมาเองแบบนี้
Image
แล้วผมจะให้มันกรอกให้ตรงช่องนี้แบบอัตโนมัติ
Image

โดยใช้โปรแกรม visual studio 2019 สร้างโปรแกรมขึ้นมา แล้วผมต้องอ่านอะไรบ้างครับ ผมจะเริ่มจากตรงไหน
ผมไม่มีพื้นฐานอะไรเลย

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”

Users browsing this forum: No registered users and 4 guests