สอบถาม วิธีเขียน python มาเรียกใช้ web service หน่อยครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
jirawoot
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

สอบถาม วิธีเขียน python มาเรียกใช้ web service หน่อยครับ

โพสต์โดย jirawoot » 24/07/2019 1:56 pm

ผมทำ web service มาหนึ่งตัว สามารถใช้คำสั่ง curl เรียกใช้ได้แล้วแต่ผมจะใช้ภาษา python เพื่อเรียกใช้ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ
ขอคำแนะนำหน่อยครับ

ย้อนกลับไปยัง