สอบถามครับ อยากเขียนโค้ด ให้ สามารถติดตั้ง font ตามที่เราต้องการ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
chatee supasand
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

สอบถามครับ อยากเขียนโค้ด ให้ สามารถติดตั้ง font ตามที่เราต้องการ

โพสต์โดย chatee supasand » 06/08/2019 12:11 pm

อยากเขียนโค้ด ให้ สามารถติดตั้ง font ตามที่เราต้องการ ทั้งบน Windows และ Ubuntu เลยครับ Python 2.7
อยากทราบรูปแบบการเขียนว่าต้องเขียนยังไง หรือ มีแนวทางการเขียนยังไง
หรือมีตัวอย่างก็ได้ครับ
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง