สอบถามครับ อยากเขียนโค้ด ให้ สามารถติดตั้ง font ตามที่เราต้องการ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

chatee supasand
PHP VIP Members
PHP VIP Members

สอบถามครับ อยากเขียนโค้ด ให้ สามารถติดตั้ง font ตามที่เราต้องการ

Post by chatee supasand »

อยากเขียนโค้ด ให้ สามารถติดตั้ง font ตามที่เราต้องการ ทั้งบน Windows และ Ubuntu เลยครับ Python 2.7
อยากทราบรูปแบบการเขียนว่าต้องเขียนยังไง หรือ มีแนวทางการเขียนยังไง
หรือมีตัวอย่างก็ได้ครับ
Image

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”