สอบถามเรื่องvb6 ทีครับ เวลาใช้งานwebbrowser มันกินแรม memory อะทำไงอะครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tonkub111
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

สอบถามเรื่องvb6 ทีครับ เวลาใช้งานwebbrowser มันกินแรม memory อะทำไงอะครับ

Post by tonkub111 » 29/04/2010 12:57 am

จะทำให้มัน รีเซต หรือ ลบค่าอะครับ นอกจากปิดโปรแกรมเปิดใหม่ ทำไงได้อีกครับ

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”