กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
chatee supasand
PHP VIP Members
PHP VIP Members

กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chatee supasand »

ตัวของ tool_vdotogif กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ
bug.png (15.48 KiB) Viewed 744 times
bug1.png (41.9 KiB) Viewed 744 times
รูปภาพ
ตอบกลับโพส