ช่วยเขียนโค๊ดหน่อยค่ะc++

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

milk2009
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยเขียนโค๊ดหน่อยค่ะc++

Post by milk2009 » 07/04/2011 9:11 am

คืออาจารย์ให้โจทย์มาว่า
1สามารถเพิ่มลบแก้ไขข้อมูลได้
2มีการคำนวณ*+-/อยู่ในโปรแกรมด้วย
3สามารถปริ้นข้อมูลแสดงออกมาทั้งหมดได้
4ข้อมูลเช่นการคำนวณเงินเดือนพนักงานหรือการเปิดปิดบัญชีธนาคาร
5ทำทั้งหมด3โปรแกรมไม่เหมือนกัน
เก็บข้อมูลเป็นtextหรือไบนารีก้อได้
ชาวยหน่อยนะค่ะหนูเรียนซ้ำมา3ครั้งแล้วถ้าครั้งนี้ไม่ผ่านหนูไม่จบค่ะ
แล้วหนูต้องเรียนปวชปี1ใหม่ค่ะ
ช่วยหน่อยนะค่ะ

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”

Users browsing this forum: No registered users and 4 guests