วิธีแก้ไข การ import ฐานข้อมูล ที่ server ต่าง vesion กัน ทำยังไงครับ

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

beking2539
PHP Newbie
PHP Newbie

วิธีแก้ไข การ import ฐานข้อมูล ที่ server ต่าง vesion กัน ทำยังไงครับ

Post by beking2539 » 25/03/2019 11:43 am

ขอคำแนะนำหน่อยครับว่าควรแก้ยังไง
Attachments

Return to “SQL - Database”