เพิ่มข้อมูลลงตารางไม่ได้ใน host

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

kasper_01
PHP Newbie
PHP Newbie

เพิ่มข้อมูลลงตารางไม่ได้ใน host

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย kasper_01 »

:?: คือว่า เราเขียนคำสั่งใน เครื่องของเราได้ครับ เพิ่มข้อมูลลงฐานข้อมูลได้ ครับ แต่ เวลาเรา upload เข้า host
คำสั่ง กลับไม่สามารถทำงานได้ครับส เนื่องจากอะไร ครับ
bm8408
PHP Full Member
PHP Full Member

Re: เพิ่มข้อมูลลงตารางไม่ได้ใน host

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bm8408 »

kasper_01 เขียน::?: คือว่า เราเขียนคำสั่งใน เครื่องของเราได้ครับ เพิ่มข้อมูลลงฐานข้อมูลได้ ครับ แต่ เวลาเรา upload เข้า host
คำสั่ง กลับไม่สามารถทำงานได้ครับส เนื่องจากอะไร ครับ

คำสั่งที่ว่าไม่ได้ คำสั่งทำไรครับ :mrgreen:
โฮสติ้ง300/ปี โดเมนเนม249/ปี บริการวิทยุออนไลน์,รับทำเว็บไซต์,ดูแลเว็บไซต์ หน่วยงานราชการ
http://www.hosting-th.net
mlaveo
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: เพิ่มข้อมูลลงตารางไม่ได้ใน host

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mlaveo »

ถ้าเป็นไปได้ ขอดู code ด้วยครับ

แล้วก้อ ขอดู error ด้วยครับ
ใช้ internet ให้เป็นและคุ้มค่าเพิ่มรายได้ให้กับคุณ 3,000 บาท/เดือน-www.richinayear.ws-ทราบแล้วบอกต่อ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด