*รันไฟล์ Audio ไม่เล่นในมือถือ แต่รันขึ้นบน firefox*

พูดคุยแลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework jQuery และ Node.JS รวมถึง Framework Express ของ Node.JS ทำงานฝั่ง Server

Moderator: mindphp

chiorot
PHP Newbie
PHP Newbie

*รันไฟล์ Audio ไม่เล่นในมือถือ แต่รันขึ้นบน firefox*

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chiorot »

สวัสดีค่ะ คือใช้ jquery ฝัง javascript เขียนแอพ ฟังวิทยุออนไลน์
วนลูปโดยใช้ array ถ้ารันผ่าน firefox สามารถเล่นวิทยุออนไลน์ได้ค่ะ มีเสียงปกติ
แต่รันใน google chrome มันไม่เล่นค่ะ แล้วพอรัน cordova ให้แสดงที่มือถือ ก็ไม่มีเสียงค่ะ อยากทราบว่าพอมีวิธีแก้ไขไหมคะ ขอบคุณมากค่ะ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด