ขอโค้ด ตัดสต็อกสินค้า เป็น jsp php น่ะค่ะช่วยๆหน่ยอค่ะ

พูดคุย แลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework Jquery

Moderator: mindphp

php ตัดสต็อก
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอโค้ด ตัดสต็อกสินค้า เป็น jsp php น่ะค่ะช่วยๆหน่ยอค่ะ

Post by php ตัดสต็อก »

ขอโค้ดตัดสตอกสินค้า เป็น jsp php น่ะค่ะช่วยๆหน่ยอค่ะ
ตอนทำระบบขายสินค้าอยู่ค่ะเทอมสุดท้ายแล้ว โปรเจคจบ เลยอยากขอโค้ดตัดสตอกสินค้า มันทำไม่ได้จริงๆค่ะ
ช่วยหนูหน่อยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

php ตัดสต็อก
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “JavaScript & Jquery Ajax”