ต้องการจ้าง Web Design และ PHP Programmer แบบ Part time เงินเดือน 20,000 บาท

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

martensite
PHP Newbie
PHP Newbie

ต้องการจ้าง Web Design และ PHP Programmer แบบ Part time เงินเดือน 20,000 บาท

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย martensite »

:lol: ต้องการน้องๆ ร่วมงาน 2 ตำแหน่ง
ทำงานแบบ part time แต่จ่ายเป็นรายเดือน
เดือนละ 20,000 บาท++
ไม่จำกัดเวลาทำงาน และสถานที่ แต่ต้องพร้อมรับ
requirement และ คำส่งงานต่างๆ ทำงานกันแบบพี่ๆน้องๆ
สั่งงานแบบสบายๆ ได้ไม่ได้ ติดยังไง คุยกัน ช่วยกัน
มีที่นั่งทำงานให้หากต้องการ และจำเป็นต้องพร้อมส่งหรือสรุปงาน
อาทิตย์ละ 1 ครั้ง หรืออัพเดทความคืบหน้า

คุณสมบัติเพิ่มเติมตามตำแหน่งดังนี้

1. Web design
ต้องทำ Graphic Design ได้ คือ ออกแบบรูปสวยๆ เทห์ๆ และ theme
ทั้งภาพนิ่งและเคลื่อนไหว ตาม concept หรือ theme ของเว็บไซต์ที่ระบุได้
ทำ flash ได้จะดีมาก หากทำไม่ได้ ต้องสามารถจินตนาการ
และ co-operate กับคนทำ flash ให้ได้ตามแบบทีตนเองออกแบบไว้

2. PHP Programmer
ต้องสามารถแก้ไข ตัดต่อ ดัดแปลง ทำเพิ่ม และ สร้างเว็บ ที่เขียนขึ้นด้วย PHP
รวมทั้ง การจัดการ database ด้วย

การทำงานปัจจุบัน เป็นการรวมตัวกันเพื่อ หาเงิน เน้นหาเงิน และมีความสุขในการทำงาน
ทั้งสองตำแหน่งไม่ได้ต้องการสุดยอด แต่ขอคนที่ใฝ่รู้ รักสนุกในการทำงาน
รับประกันว่าเราอาจมีอนาคตร่วมกันแน่นอน

สนใจติดต่อ pm :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 28/07/2011 1:58 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ติดต่อทาง pm ห้ามลง เบอร์โทร E-mail เบอร์โทร
Treza
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: ต้องการจ้าง Web Design และ PHP Programmer แบบ Part time เงินเดือน 20,000 บาท

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Treza »

สนใจอย่างแรงงงงงงงงง !!!
potae2424
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ต้องการจ้าง Web Design และ PHP Programmer แบบ Part time เงินเดือน 20,000 บาท

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย potae2424 »

สนใจมากกกกกก รบกวนโพสเบอร์หรืออีเมลติดต่อกลับด้วยค่ะ
mirduzty
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mirduzty »

ไม่ทราบว่าติดต่อไปตอนนี้ยังทันอยู่ไหมครับ ^^ ผมเป็น PHP ครับ
HurricaneCyber
PHP Full Member
PHP Full Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย HurricaneCyber »

สนใจตำแหน่ง PHP Programmer ครับ
Parinya_W
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Parinya_W »

ปัจจุบันยังเปิดรับอยู่ไหมครับ
Wolface
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Wolface »

PM ไปแล้ว ไม่ทราบว่ายังรับอยู่ไหมครับ
karon
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย karon »

ปัจจุบันยังเปิดรับอยู่ไหมครับ ...
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด