ต้องการจ้าง Web Design และ PHP Programmer แบบ Part time เงินเดือน 20,000 บาท

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Wolface
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ต้องการจ้าง Web Design และ PHP Programmer แบบ Part time เงินเดือน 20,000 บาท

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Wolface »

PM ไปแล้ว ไม่ทราบว่ายังรับอยู่ไหมครับ
karon
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ต้องการจ้าง Web Design และ PHP Programmer แบบ Part time เงินเดือน 20,000 บาท

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย karon »

ปัจจุบันยังเปิดรับอยู่ไหมครับ ...
suchart

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย suchart »

สนใจ PHP Programmer ตอนนี้ยังต้องการอยู่หรือป่าวครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด