อยากทราบว่าใส่รูปยังไงคะในกระทู้ค่ะ

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

phennapa
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

อยากทราบว่าใส่รูปยังไงคะในกระทู้ค่ะ

Post by phennapa »

อยากทราบว่าต้องการใส่รูปตามหัวข้อที่จัดเรียงไว้ ต้องทำยังไงคะ
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: อยากทราบว่าใส่รูปยังไงคะในกระทู้ค่ะ

Post by thatsawan »

เอาเมาส์ไปวางตรงตำแหน่งที่ต้องการ เเล้วกด แสดงภาพในข้อความ
MindPHP News & Feedback-1.png
Post Reply

Return to “MindPHP News & Feedback”