Q อยากทราบวิธีทำแถบเมนูของ Form ให้สามารถใช้งานได้ในหน้าเว็บเดียว โดยไม่ต้องลิงค์ไปหน้าอื่นๆ ได้อย่างไรครับ

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

ภาพประจำตัวสมาชิก
birdkritsna
PHP Super Member

Q อยากทราบวิธีทำแถบเมนูของ Form ให้สามารถใช้งานได้ในหน้าเว็บเดียว โดยไม่ต้องลิงค์ไปหน้าอื่นๆ ได้อย่างไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdkritsna »

ผมกำลังทำหน้าเว็บ ให้สามารถใช้งานได้หลายเมนูในหน้าเว็บเดียว โดยไม่ต้องลิงค์ไปหน้าเว็บอื่น อย่างไรครับผม

อันนี้หน้าแรก จะมีเป็นแถบเมนู html
1.jpg (34.54 KiB) Viewed 1240 times
พอกดปุ่ม image file แล้วให้เปลี่ยนแค่หน้า Form เป็นแบบนี้
12.jpg (31.07 KiB) Viewed 1240 times
โดยที่หน้าเว็บไม่ต้องลิงค์ไปที่อื่นได้ไหมครับ หรือจำเป็นต้องสร้างหน้าเว็บให้ลิงค์กันเท่านั้นหรือเปล่าครับ เพราะต้องการเปลี่ยนแค่ในส่วนของ Form เท่านั้นครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
birdkritsna

Re: Q อยากทราบวิธีทำแถบเมนูของ Form ให้สามารถใช้งานได้ในหน้าเว็บเดียว โดยไม่ต้องลิงค์ไปหน้าอื่นๆ ได้อย่างไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdkritsna »

jamepiyawat เขียน:ลองใช้วิธีนี้ดูครับ
viewtopic.php?p=164860#p164860
ขอบคุณครับผม เดี๋ยวลองไปปรับใช้ครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด