มาดูว่าในหนึ่งวันทำงานของ "โปรแกรมเมอร์" ว่าทำอะไรบ้าง

พูดคุยเรื่องทั่วไป จับฉ่าย โหลดโปรแกรม หมวดนี้มีโปรแกรมให้โหลด แนะนำโปรแกรม ให้โหลด โปรแกรม ฟรีต่างๆ แนะนำ ค้นหา ดาวน์โหลดไปใช้ได้จากที่นี่ พุดคุยเรื่องทั่วไปคลายเครียด

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Before Dong
PHP VIP Members

มาดูว่าในหนึ่งวันทำงานของ "โปรแกรมเมอร์" ว่าทำอะไรบ้าง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Before Dong »

ดูเหมือนว่าจะบิ้วอารมณ์นานไปหน่อยนะครับ จนสมองจะระเบิด :lol: :lol: :lol:
มาดูว่าในหนึ่งวันทำงานของ โปรแกรมเมอร์ ว่าทำอะไรบ้าง.jpg
มาดูว่าในหนึ่งวันทำงานของ โปรแกรมเมอร์ ว่าทำอะไรบ้าง.jpg (167.51 KiB) Viewed 7107 times
แก้ไขล่าสุดโดย Before Dong เมื่อ 20/10/2017 9:36 am, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
Before Dong

Re: มาดูว่าในหนึ่งวันทำงานของ "โปรแกรมเมอร์" ว่าทำอะไรบ้าง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Before Dong »

konseo เขียน:ผมนี่บิ้วทั้งวัน สรุปแทบไม่ได้งาน 55+
55555555 ครับ
ตอบกลับโพส