ช่วยหน่อยคับสอบถามการรับประกันสินค้า

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

anuw@t
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยหน่อยคับสอบถามการรับประกันสินค้า

Post by anuw@t »

เรื่องมีอยู่ว่า"โน้ตบู้คผมซื้อมา26/06/53จากเดอะมอลบางกะปิ..
อาทิตย์ที่แล้วใช้อยู่ดีๆหน้าจอขึ้นสีน้ำแล้วก็ดับไปจากนั้นก็เปิดเข้าอะไรไม่ได้เลย เอาไปให้ร้านคอมฯแถวบ้านดูเห็นเขาใช้ไขควงกำลังแกะด้านล่างตรงช่องฮาดดิสแต่ยังไม่ได้แกะออกแต่สติกเกอร์รับประกันตรงหัวน๊อตฉีกไปแล้ว..อยากถามว่าศูนย์ยังรับประกันเครื่องอยู่รึป่าว "ผมนี่เซ็งโคฅรเลยไม่ถามเราซักคำ ขอความกรุณาด้วยครับ "ACER 4551"คับ
Last edited by anuw@t on 22/06/2011 2:58 pm, edited 1 time in total.
imsn
PHP Super Member
PHP Super Member

Re: ช่วยหน่อยคับสอบถามการรับประกันสินค้า

Post by imsn »

ของยี่ห้อไหน น่ะ
เอาไปเข้าศูนย์เลยครับ
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...
Post Reply

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”