Validation Code มันอยู่ตรงไหนของเมล์หรอครับหาไม่เจอ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

หมายถึง วิธีสมัคร Omnipay หรือเปล่าครับ ยืนยันตัวตนครั้งแรกหรือเปล่า ถ้าใช่
Validation Code อยู่ตรง ส่วนกลางๆของเมลที่เค้าส่งมาน่ะครับ น่ะคับ
teerataei

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย teerataei »

นี่มันไม่มีเมล์มาเลยครับ
ทำไงดีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ooy
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ooy »

ลองดูใน Junk E-Mail ของ เรา มันเข้าในนั้น
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

ใส่เมลผิดเปล่าครับ ของผม ใช้ hotmail ก็เข้า inbox ดีนี่ครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด