Add Printer แล้วขึ้นแบบนี้ ช่วยหน่อยค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ghorkor
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Add Printer แล้วขึ้นแบบนี้ ช่วยหน่อยค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ghorkor »

จะ Add Printer แล้ว ขึ้นเตือนแบบนี้อ่ะค่ะ ทำยังไงดีคะ
แนบไฟล์
addPrinter.jpg (26.89 KiB) Viewed 1391 times
ภาพประจำตัวสมาชิก
grimlock
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: Add Printer แล้วขึ้นแบบนี้ ช่วยหน่อยค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย grimlock »

อาจจะต้องลงวินโดว์ใหม่ครับ วินโดว์ตัวนี้ลงเองหรือป่าว แล้วเป็นตัว original มั้ยครับ เพราะเหมือนกับว่าวินโดว์ตัวนี้โดนตัดตัว print spooler ออกครับ แอดยังไงก็แอดไม่ได้
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด