เรื่องของเมลล์โดนบล็อค

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Surachet Pannak

เรื่องของเมลล์โดนบล็อค

Post by Surachet Pannak » 14/10/2014 1:32 pm

ข้อมูลอะไร เราจำไม่ได้เลย

ไม่ได้ใช้งานมานาน อยากปลดบล็อค ทำตามขั้นตอนทุกอย่างแล้วได้รับข้อความบอกว่าข้อมูลไม่เพียงพอให้คุณกรอกใหม่ เราทำมาสี่ห้ารอบแล้วก็เป็นเหมือนเดิม ต้องทำยังไงอ่ะครับ เหนื่อยมาก ทำมาทั้งคืนแล้ว ไม่ได้สักที T^T

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”