ขออณุญาติสอบถามค่ะด่วนมากเรื่อง windows 2012 disk file systems type

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

rubyptr
PHP Newbie
PHP Newbie

ขออณุญาติสอบถามค่ะด่วนมากเรื่อง windows 2012 disk file systems type

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย rubyptr »

คืออาจารย์ให้การบ้านมาค่ะว่า windows 2012 disk file systems type มีประเภทไหนบ้าง ทำอะไรและแตกต่างกันอย่างไร พอดีไม่เข้าใจเรื่องนี้ค่ะหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอเลยอยากจะขอสอบถามเผื่อมีใครจะทราบ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด