เข้าไลน์ บนเครื่องMac ไม่ได้ครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กำจัด เข็มอนุสุข

เข้าไลน์ บนเครื่องMac ไม่ได้ครับ

Post by กำจัด เข็มอนุสุข » 13/11/2015 9:18 am

เข้าไลน์ บนเครื่องMac ไม่ได้ครับ เดิมใช้อยู่ประจำ ขึ้นข้อความว่า ไม่สามารถเข้าสู่ระบบชั่วคราว กรุณารอสักครู่และลองอึกครั้ง ลองเอาไอดีคนอึ่นมาลองก็ฟ้องเหมือนกันเลย
เครื่องMac ลงเวอร์ชั่น 10.8.5 ส่วนไลน์เวอร์ชั่น 3.6.0.37 ครับ เป็นเหมือนกันทั้งสองเครื่อเลย

fern2535
PHP Super Member
PHP Super Member

Re: เข้าไลน์ บนเครื่องMac ไม่ได้ครับ

Post by fern2535 » 13/11/2015 4:26 pm

ลองถอนแล้วติดตั้งโปรแกรมใหม่หรือยังคะ

Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”