อัำำพเกรดเครื่อง

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Guest
PHP Newbie
PHP Newbie

อัำำพเกรดเครื่อง

Post by Guest » 06/04/2009 1:45 am

คือผมใช้ เมนบอร์ดรุ่น k7s6a อยู่อยากทราบว่าถ้าผมนำคอม ไปอัำพเกรด จะสามารถติดการ์ดจอ 7600 gs 256MB
ได้หรือป่่าว รบกวนด้วยนะครับ

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”