อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ คืออารายครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

vodkaman
PHP Newbie
PHP Newbie

อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ คืออารายครับ

Post by vodkaman »

อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ อารายเนี๊ยครับ มันคืออาราย จะไปหาข้อมูลได้ที่ไหน

อยากทราบรายละเอียดเอาไปทำรายงานอ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้ไหมครับ ผมไม่รู้ว่าจะไปหาที่ไหนอ่ะครับ

รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไปเมลล์ มาให้หน่อยจะขอบคุณมากเลยครับ ******** ขอบคุณมากครับ..
Last edited by mindphp on 01/09/2009 8:04 pm, edited 1 time in total.
Reason: ?????????????????? E-mail ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

tissana
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

Re: อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ คืออารายครับ

Post by tissana »

เอ๋ แล้ว ภาษาอังกฤษมันเขียนอย่างไรครับ ลองหาใน google หรือยังครับ ผมว่ามันน่าจะมีนะครับ หรือว่าหาแล้วไม่เจอหรือครับ

Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”