สอบถามวิธีการลงไดฟ์เวอร์ Wifi บนเครื่อง Ubuntu 14.04 LST หน่อยครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tatiya
PHP VIP Members
PHP VIP Members

สอบถามวิธีการลงไดฟ์เวอร์ Wifi บนเครื่อง Ubuntu 14.04 LST หน่อยครับ

Post by tatiya » 19/03/2019 8:46 pm

พอดีผมลง OS เป็น Ubuntu 14.04 LST ครับแล้วที่นี้มันไม่สามารถเชื่อต่อ Wifi ได้ครับ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ
ผมลองตามคลิปนี้แล้ว
https://www.youtube.com/watch?v=muRPxhXCIRQ
ยังไม่ได้ครับ เพราะไม่มีตัวอัฟเดตเหมือนของเขา
การเลือก_001.png (51.76 KiB) Viewed 900 times
Image Image Image GOODBYE AND GOODLUCK EVERYONE Love you all bye. Thank you for everything.
26/09/2019

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”