สอบถามครับ สมัคร skype แล้วขึ้น error อะครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

chatee supasand
PHP VIP Members

สอบถามครับ สมัคร skype แล้วขึ้น error อะครับ

Post by chatee supasand » 26/07/2019 7:34 pm

กดสมัครยืนยันทุกอย่างเรียบ พอสมัครเสร็จเรียบร้อย ล็อกอินแล้วขึ้นแบบนี้อะครับ

ลองไปกดสมัครใหม่ดู ก็ขึ้นว่า ID ถูกใช้ไปแล้ว

ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ
Oops!
Sorry we cannot process your sign in request further
ErrorAn internal error occurred.
Image

chatee supasand

Re: สอบถามครับ สมัคร skype แล้วขึ้น error อะครับ

Post by chatee supasand » 26/07/2019 7:52 pm

ผมอ่านคอมเม้นในโพสนั้น เค้ายังแก้ไม่ได้เลยง่ะ
Image

Post Reply

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”