ทำอย่างไรให้ google slide นั้นสามารถแสดงหน้าที่เรากำหนดได้ ผ่าน url ครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
jamepiyawat
PHP VIP Members

ทำอย่างไรให้ google slide นั้นสามารถแสดงหน้าที่เรากำหนดได้ ผ่าน url ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย jamepiyawat »

ถ้าเราต้องการแชร์ google slide เราก็จะมี URL ที่แชร์แล้ว slide ก็จะเป็นหน้าแรกเสมอผมจึงอยากจะทำให้ URL ที่คลิก ไปแสดงที่หน้าอืนเลย

พอจะมีวิธีไหม ครับ
numtan5839

Re: ทำอย่างไรให้ google slide นั้นสามารถแสดงหน้าที่เรากำหนดได้ ผ่าน url ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย numtan5839 »

ถ้าเปิดแชร์แล้วสามารถเลือกหน้าที่ต้องการแชร์แล้ว copy URL ด้านบนได้เลยค่ะ
share.png (85.71 KiB) Viewed 3230 times
jamepiyawat

Re: ทำอย่างไรให้ google slide นั้นสามารถแสดงหน้าที่เรากำหนดได้ ผ่าน url ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย jamepiyawat »

สุดยอดไปเลย ครับ คนแนะนำน่ารักมาก ครับ :roll:
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด