สอบถามครับใน Skype มีระบบตัดเสียงรบกวนไหมครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Thanapoom1514
PHP VIP Members

สอบถามครับใน Skype มีระบบตัดเสียงรบกวนไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Thanapoom1514 »

สอบถามครับใน Skype ในคอม มีระบบตัดเสียงรบกวนไหมครับ เวลาคุยกันมีเสียงเข้ามารบกวนครับ เช่น เสียงคนคุย เสียงรถยนต์ขับผ่าน เสียงฝนตก ครับ พอมีวิธีตั้งค่าไหมครับ หรือต้องโหลดโปรแกรมเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
:gfb:
ภาพประจำตัวสมาชิก
[email protected]

Re: สอบถามครับใน Skype มีระบบตัดเสียงรบกวนไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย [email protected] »

อาจจะกรองได้บางส่วนครับ ทางเป็นของ Skype

ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์-1.png
ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์-1.png (63.47 KiB) Viewed 538 times
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด