HP HEALTH CHECK

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

warty
PHP Newbie
PHP Newbie

HP HEALTH CHECK

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย warty »

ซื้อที่โน๊ตบุ๊คร้านที่พังงาจะเอาไปเช็คที่หาดใหญ่ได้มั้ยค่ะ ไม่อยากเสียตังค์ค่าเช็คเครื่องค่ะ อยากเข้าโปรแกรม HP HEALTH CHECK
asayi
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: HP HEALTH CHECK

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย asayi »

ได้ครับ..จะเอาที่ กทม.ก็ยังได้ แค่เราไปลงทะเบียนจองคิวก่อนแค่นั้น [email protected] แต่ต้องรีบแล้วเพราะใกล้หมดเขตล่ะครับ
loma
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย loma »

สนใจครับมีข้อมูลเพิ่มเติมบ้างไหมครับ งงครับลงทะเบียนผ่านอีเมล์ยังไงครับแล้วต้องเอาข้อมูลอะไรให้ไปหล่ะครับ งง
Wanwisa
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Wanwisa »

วิธีลงทะเบียนก็ ส่ง ชื่อ-นามสกุล
เบอร์มือถือ
Serial No.

ส่งไปที่ [email protected] แล้วรอให้เค้าจัดคิวให้ค่ะ
รีบหน่อยนะ หมดเขต 28 พ.ค. นี้แล้วค่ะ

เราไปเช็คมาตั้งแต่เดือนที่แล้ว บริการดีมากๆค่ะ
asayi
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย asayi »

ว้า...จะหมดเขตแหละ ดีนะ เอาเครื่องเข้าศูนย์เรียบร้อย ใครอยากเอาโน๊ตบุ๊คไปเช็คก็รีบๆนะ ของดีนานๆจะมีสักที
sutree
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย sutree »

ขอแชร์เหมือนกันค่ะ ขอเราเลยประกันมานานแล้ว กะว่าจะไปร้าน กะแล้วกะอีก ก็ม่ะได้ไปพอรู้ข่าว HP ก็รีบเลยค่ะ (ขนาดรีบนะนี่ เพิ่งได้ไปมาต้นเดือนนี้เอง 555+) ไปที่ศูนย์ก็อายๆ เจ้าหน้าที่พอสมควรค่ะ แต่เค้าก็บริการดีมากเลย ตรวจเช็ค ปัดฝุ่นจนตอนนี้ จากเครื่องเก่าๆ เสียงดังๆ กลับมาเดินเครื่องเงียบกริ๊บอีกครั้งแล้วค่ะ ขอบคุณ Hp ที่ทำให้เราประหยัดไปได้เยอะเลย (ไม่ต้องซื้อใหม่) คิดม่ะผิดที่เลือก Hp สุโค้ยยย
casio061
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย casio061 »

สนใจครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
imsn
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย imsn »

มันคืออะไรหรอ ใครมีข้อมูลบ้างขอหน่อย
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...
redalert
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย redalert »

จัดหนักครับ ผมก็ไปใช้มาบริการมาแล้วครับผมว่าบริการดีๆแบบนี้ไม่น่ามีหมดเขตนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 24/05/2011 5:14 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: โพสภาพอัพโหลดมาที่เว็บบอร์ดโดยตรง อย่าใช้เว็บฝากไฟล์
asayi
PHP Newbie
PHP Newbie

บริการดีๆจาก HP ค่ะ เช็คโน๊ตบุ๊คฟรี แม้เครื่องหมดประกันไปแล้วค่ะ ลองอ่านละเอียดที่เฟรชบุ๊คค่ะ www.facebook.com/HPthailand?sk=app_10339498918
ตอบกลับโพส