เว็บอัพขึ้นhostแล้วใช้ไม่ได้

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
milksuchaya
PHP Newbie
PHP Newbie

เว็บอัพขึ้นhostแล้วใช้ไม่ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย milksuchaya »

รลกวนสอบุามเว็บเวลาปกติในlocalhostทำงานได้ปกติค่ะเะมข้อมูลได้ทุกส่วน
แต่พออัพขึ้นhostใช้ไม่ได้แก้ไขdatabaseให้ตรงแล้วข้อมูลมาค่ะ
แต่ไม่สามารถเพิ่มข้อมูลลงในdatabaseผ่านformเพิ่มได้บางอันค่ะ
พอจะมีวิธีการแก้ไขไหมคะ...หรือเป็นปัญหาที่host..
ขอบคุณค่ะ
ตอบกลับโพส