ช่วยหนูคิดหน่อยนะค่ะ จะทำโปรจบอะไรดีค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

mayady
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยหนูคิดหน่อยนะค่ะ จะทำโปรจบอะไรดีค่ะ

Post by mayady »

ไม่เก่งทำเว็บไซต์เลยค่ะแต่อาจานให้ทำโปรเจค เป็นเว็บไซต์ที่เชื่อมต่อฐานข้อมูล ทำได้นิดหน่อยแต่ไม่ชำนาญใครก็ได้ช่วยหนูหน่อยค่ะ
touleg
PHP Super Member
PHP Super Member

Re: ช่วยหนูคิดหน่อยนะค่ะ จะทำโปรจบอะไรดีค่ะ

Post by touleg »

โปรเจ็คระดับไหนครับ ปวส หรือ ป.ตรี
siameshop
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ช่วยหนูคิดหน่อยนะค่ะ จะทำโปรจบอะไรดีค่ะ

Post by siameshop »

ร้านค้าออนไลน์มั้ยครับ หรือระบบเช่า ยืม ห้องสมุด
หรือ จองห้องซ้อมดนตรี ติดต่อมาได้ครับ พิเศษให้เลย
pm มาได้เลยครับ วันเดียวก็เสร็จและ
phpjung
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Post by phpjung »

เว็บประมูล ออนไลน์ มั้ยคับ อิอิ
คอยตอบปัญหาให้เพื่อนๆๆ เพื่อ Share ประสบการณ์ที่เคยทำมา

และเพื่อพัฒนา ประสบการณ์ ให้มากขึ้นต่อไป
Post Reply

Return to “Programming - PHP”