โปรแกรม ตาราง บอลโลก พร้อมรายงานคะแนน (แบบสดๆ เลยครับ)

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
DtTvB
PHP Jr. Member

โปรแกรม ตาราง บอลโลก พร้อมรายงานคะแนน (แบบสดๆ เลยครับ)

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย DtTvB »

ลองโหลดไปใช้กันดูนะครับ http://dttvb.yi.org/fifa2/fifa2.zip
ทดสอบแล้วบน Hosting ทั่วไป และบน Windows ครับ
>> the DtTvB <<
MSN: [email protected]
E-Mail: [email protected]
Website: dttvb.yi.org
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

เขียน เอง ด้วย php หรือครับ ท่าน เก่งจัง ก๊อบหน้าจอมาดูหน่อยได้มั๊ยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
DtTvB

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย DtTvB »

ใช่ครับ เขียนเองครับ
รูปตัวอย่าง:
รูปภาพ
>> the DtTvB <<
MSN: [email protected]
E-Mail: [email protected]
Website: dttvb.yi.org
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

เจ๋งไปเลยท่าน แต่เสียดาย มาช้าไปหน่อย งือ.............
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด