ค้นหาข้อมูลจากตัวอักษร

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Pei18

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Pei18 »

TumTam เขียน:ขอโทษนะครับ พิมพ์ผิด ต้องเป็น like ไมใช่ link
แล้ว textSearch ก็เป็น value จาก text field
ส่วน % หมายถึง ตัวอักษรใดๆ ก็ได้
ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ