การ Extend ออกหน้า Microsoft Word

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
umman
PHP Newbie
PHP Newbie

การ Extend ออกหน้า Microsoft Word

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย umman »

คือผมเขียนโปรแกรมระบบบสนับสนุนงานวิจัยเป็น Project ของนักศึกษา IT นะครับ

ที่นี้ผมใช้ภาษา php html เขียนออกแบบหน้าจอ เพียงแต่ว่า มันต้องมีบางหน้าที่สามารถทำ

การ Extend ออกหน้า Word ได้ ผมทราบเพียงว่าต้องใช้ Sciprt ในการสั่งงาน

แต่ทำไม่เปนนะครับ ใครพอมีความรู้อะไรช่วยบอกทีนะคับ หรือพอมีตัวอย่างอะไร ก็ขอคำชี้แนะ

ด้วยนะครับ จะได้นำไปศึกษาและใช้งานต่อไป ขอบคุณมากครับ :-D
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

การ Extend ออกหน้า Word
ยังไง หรือครับ มะเข้าใจ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด