รบกวนถามหน่อยค่ะ ตอนนี้ราคา PHP 5.4.4 ราคาเท่าไรคะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

rangsun6342

รบกวนถามหน่อยค่ะ ตอนนี้ราคา PHP 5.4.4 ราคาเท่าไรคะ

Post by rangsun6342 »

ตอนนี้ราคา PHP 5.4.4 ราคาเท่าไรคะ
rangsun6342

Re: รบกวนถามหน่อยค่ะ

Post by rangsun6342 »

คือตอนนี้กำลังเรียน ทำโปรเจคเรื่องนี้อยู่น่ะค่ะ :-D
HurricaneCyber
PHP Full Member
PHP Full Member

Re: รบกวนถามหน่อยค่ะ ตอนนี้ราคา PHP 5.4.4 ราคาเท่าไรคะ

Post by HurricaneCyber »

PHP มันแจกจ่ายฟรีไม่ใ่ช่รึ
tohkai_php
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

Re: รบกวนถามหน่อยค่ะ ตอนนี้ราคา PHP 5.4.4 ราคาเท่าไรคะ

Post by tohkai_php »

หาค่ามันมิได้ครับ สำหรับผมค่ามันสูงมาก หะๆๆๆ(ขำๆนะครับ)
Post Reply

Return to “Programming - PHP”