ขอคำแนะนำในการเขียน Code รับค่าจาก USB port ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

OatKun

ขอคำแนะนำในการเขียน Code รับค่าจาก USB port ครับ

Post by OatKun » 01/11/2012 9:58 am

คือผมอยากจะให้มันรับค่าจาก USB port เข้ามา สมมุติว่าถ้าเป็น 0 ให้อยู่เฉยๆ แต่ถ้ามันเป็น 1 ให้ทำการเชื่อมต่อกับ Facebook แล้ว ให้มัน Auto post ไปยังบุคคลที่เราต้องการโพสข้อความไว้ที่หน้า wall ของคนนั้นๆ จะทำได้ไหมครับ ช่วยไกด์ไลน์มาให้หน่อยนะครับ คือผมเริ่มต้นเขียนเลยครับ เพราะต้องใช้ในโปรเจคจบปี 4 ครับ

ขอบคุณมากครับ
PM.com

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”