ไม่สามารถติดต่าฐานข้อมูล เมื่อใช้ server2goได้ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Ceeta

ไม่สามารถติดต่าฐานข้อมูล เมื่อใช้ server2goได้ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Ceeta »

ผมแปลงไฟล์ php เป็น .exe แล้ว ใช้ server2go ในการติดต่อกับฐานข้อมูล แต่กลับขึ้นว่่า php_network_getaddresses getaddrinfo failed no such host is known trying to connect via tcp //localhost7188:3306
รบกวนช่วยเหลือด้วยครับ