การใช้ Yii Booster ext กับการโหลด bootstrap มาใช้แบบแยก

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

sarapmax
PHP Newbie
PHP Newbie

การใช้ Yii Booster ext กับการโหลด bootstrap มาใช้แบบแยก

Post by sarapmax »

ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ การเขียน yii framework โดยเอาตัว yii booster ext มาติดตั้งเสริมเพื่อตกแต่งหน้า view
กับการเขียน yii อย่างเดียว แล้วโหลด bootsrap แยก แล้วมาใช้ตกแต่งหน้า view

มันแตกต่างกันหรือเหมือนๆ กันแล้วแต่คนเลือกจะใช้ อะครับ

ถ้าแตกต่างกัน แตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ แล้วควรเลือกใช้อย่างไหนดี(ข้อดี-ข้อเสีย)

ถ้าเหมือนกันแหละ แล้วแต่คนเลือกจะใช้ แล้วควรเลือกใช้แบบไหนดีกว่าอะครับ

ผมสับสนสนมาก :cry: :cry:
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”