รัน php แล้วขึ้น Error 404 ค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

maomai01

รัน php แล้วขึ้น Error 404 ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย maomai01 »

จะ run ไฟล .php ค่ะ รันที่เครื่องได้ปกติคะ แต่พอ copy ไปวางอีกเครื่องไม่ได้ค่ะ

มันขึ้น error 404 เหมือนหาไฟล์ไม่เจอค่ะ แต่ก็พิมพ์ถูนะคะ

ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีแก้ไขไหมคะ ใช้ appserv ส่วน code ใช้ edit+ ค่ะ
Error

Re: รัน php แล้วขึ้น Error 404 ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Error »

ทดลองเปลี่ยนชื่อไฟล์ดูครับ ให้สั้นลง
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด