หน้าเว็บขาวว่าง หน้า administrator ก็ว่างเปล่า แก้ยังไงดีครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ซาการียา แมเราะ
PHP Newbie
PHP Newbie

หน้าเว็บขาวว่าง หน้า administrator ก็ว่างเปล่า แก้ยังไงดีครับ

Post by ซาการียา แมเราะ » 23/03/2015 11:09 pm

ผมลงโมดูล ตัวนับสถิติ จาก HTTP://VINAORA.COM/VINAORA-VISITORS-COUNTER/ VISITORS-COUNTER 2.5 เว็บผมไม่สามารถ เข้าได้ หน้าขาว เข้าไปในส่วน ADMINISTRATOR ก็ไม่ได้ หน้าขาวเช่นกัน ผมควรแก้ไขอย่างไรดีครับ ผมทำใน hosting ของมหาลัยคับ ไม่ใช่เว็บจำลองของ appserv น่ะคับ

tsukasaz
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: หน้าเว็บขาวว่าง หน้า administrator ก็ว่างเปล่า แก้ยังไงดีครับ

Post by tsukasaz » 24/03/2015 8:43 am

น่าจะมี error นะครับ

เข้า phpmyadmin ได้หรือเปล่า ถ้าเข้าได้ให้ไปแก้ในตาราง extenstion ไป disable ตัว Visitor ที่ลงไปก่อน
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)

Post Reply

Return to “Programming - PHP”