สอบถามเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรม Dreamweaver ค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

itee11

สอบถามเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรม Dreamweaver ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย itee11 »

อยากสอบถามความเห็นเกี่ยวกับการใช้ Dreamweaver ในการเขียนเว็บค่ะ
ต้องทำโปรเจคเกี่ยวกับการใช้ GPS Tracking และทำฐานข้อมูล database ขึ้นมา จากนั้นนำข้อมูลในdata base ไปเขียนขึ้นเว็บไซต์ ต้องมีการอัพเดทข้อมูลบ่อยๆ
อยากสอบถามว่าใช้ dreamweaver เขียนเหมาะสมไหมคะ
ป.ล.ภาษาที่ใช้เป็นภาษา php ค่ะ อาจจะยังอธิบายไม่เคลีย เพราะพูดตามตรงไม่เคยเขียนเว็บเลยค่ะพึ่งศึกษาเป็นครั้งแรกค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
aoao

Re: สอบถามเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรม Dreamweaver ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย aoao »

dw เขียน php ได้
แต่ php จะทำ GSP ได้หรือไม่ มันก็มีหลายปัจจัย
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด