สอบถามเรื่องการเปลี่ยน Title หน่อยค่ะ (phpBB)

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

M030
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

สอบถามเรื่องการเปลี่ยน Title หน่อยค่ะ (phpBB)

Post by M030 »

นำโค้ดส่วนนี้ไปใช้แล้ว Title ที่เราต้องการมันไปต่อท้ายจากชื่อเดิมค่ะ ไม่ทราบว่าจะแก้ไขยังไงให้เหลือแต่ ชื่อ Title ที่เราต้องการค่ะ

Code: Select all

return $this->helper->render('m_position.html', $this->user->lang('THAIPOST'));
title_thaipost.png (2 KiB) Viewed 444 times
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: สอบถามเรื่องการเปลี่ยน Title หน่อยค่ะ (phpBB)

Post by thatsawan »

Imageมันมาจากตรงนี้ค่ะ
Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”