เขียนข้อมูล database

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

phuwanai

เขียนข้อมูล database

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย phuwanai »

เขียนเว็บDatabase แล้ว ทำการ edit และ delect ไม่ได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
chornma
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member
ติดต่อ:

Re: เขียนข้อมูล database

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chornma »

ฐานข้อมูลเป็นแบบไหนเหรอครับ ช่วยอธิบายให้เข้าใจด้วยครับ...
รูปภาพ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด