การลบข้อความนะครับ เหมือนกับ hi5 เมื่อลบเพื่อน หรือกล่องข้อค

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

niponnet
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

การลบข้อความนะครับ เหมือนกับ hi5 เมื่อลบเพื่อน หรือกล่องข้อค

Post by niponnet »

คือผมอยากทราบว่า การลบข้อความนะครับ เหมือนกับ hi5 เมื่อลบเพื่อน หรือกล่องข้อความ แล้วมันก็จะค่อยๆหายไปแล้วข้อความด้านล่างก็จะใหลขึ้นมาแทน เขาใช้เทคนิคไรหรอครับ ขอตัวอย่างโค้ดด้วยนะครับ เคยทำแต่หาไปเลย มันไม่ค่อยๆใหลอะครับมันดูไม่ค่อยสวย อยากทำเหมือน hi5 เลยครับ ขอบคุณครับ

Return to “Programming - PHP”