ช่วยดูโจทย์นี้ให้ทีครับ อาจารย์ให้ศึษาเองแต่งงครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

yeeter
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยดูโจทย์นี้ให้ทีครับ อาจารย์ให้ศึษาเองแต่งงครับ

Post by yeeter » 05/08/2009 4:56 pm

ข้อกำหนด
1. ตั้งชื่อไฟล์เป็น index.php อยู่ในโฟลเดอร์รหัสนิสิตของตนเอง

ข้อกำหนด dropdown list ใน page1
1. เมื่อเลือกคณะ สาขาวิชาจะแสดงตามที่คณะนั้นๆ มีสาขาวิชาอยู่
2. คณะและสาขาวิชาประกอบด้วย
2.1 คณะวิทยาศาสตร์ ประกอบด้วยสาขาวิชา ฟิสิกส์, เคมี และ ชีววิทยา
2.2 คณะมนุษยศาสตร์ ประกอบด้วยสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ, ภาษาจีน และ ภาษาญี่ปุ่น
3. เมื่อกดปุ่ม Submit ให้ส่งข้อมูลในฟอร์มไป page 2
4. เมื่อกดปุ่ม Clear ให้ทำการล้างข้อมูล
Attachments
untitled.JPG (28.14 KiB) Viewed 729 times

worrawooth
PHP Full Member
PHP Full Member

Re: ช่วยดูโจทย์นี้ให้ทีครับ อาจารย์ให้ศึษาเองแต่งงครับ

Post by worrawooth » 05/08/2009 5:33 pm

สอง page นี้ดูแล้วไม่ให้มี ตรงไหนสัมพันธ์ กันเลย ครับ เพราะนั้น เราก็ submit แล้ว ให้ไปที่ page 2 เลยปกติ

Post Reply

Return to “Programming - PHP”

Users browsing this forum: Bing [Bot] and 15 guests